ขายที่ดิน 238.9 ตร.ว. อุดมสุข 24 บางนา กรุงเทพ.

24,000,000 บาท

ภาพรวม

- ห้องนอน
- ห้องน้ำ
พื้นที่ใช้สอย - ตร.ม.
ขนาดที่ดิน 238.9 ตร.วา
ไม่มี เฟอร์นิเจอร์
- ที่จอดรถ
มี - ชั้น
อยู่ชั้นที่ -
- ห้องนอน
- ห้องน้ำ
พื้นที่ใช้สอย - ตร.ม.
ขนาดที่ดิน 238.9 ตร.วา
ไม่มี เฟอร์นิเจอร์
- ที่จอดรถ
มี - ชั้น
อยู่ชั้นที่ -
คำอธิบาย

🔥ขายที่ดิน อุดมสุข 24 บางนา กรุงเทพ.🔥
.
🔹เนื้อที่รวม 238.9 ตร.ว.
💥ได้ที่ดิน 150 ตร.ว. ติดถนนในซอยอุดมสุข 24
💥แถมฟรี💥อีก 88.9 ตร.ว.ด้านหลัง
.

✨สถานที่ใกล้เคียง
✅ แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส อุดมสุข
✅ โรงเรียนสิริรัตนาธร
✅ เซ็นทรัล บางนา
✅ โฮมโปร บางนา กม.1
✅ บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ สาขาบางนา

🔥ราคาเพียง 24 ล้านบาท🔥
🔹(100,460.4 บาท/ตร.ว.🔹

🗾Location : https://maps.app.goo.gl/5qv9uw2h5cSe5yY39

📞สนใจติดต่อ
02-096-4977

ซอย
อุดมสุข 24
ถนน
-
เขต/ แขวง
บางนาเหนือ, บางนา
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
รหัสไปรษณีย์
10260
แผนที่
Google Map
รายละเอียด
Property ID
LA50-2605-005
ราคา
฿24,000,000
ราคาต่อ ตร.ม.
฿-
ราคาต่อ ตร.วา.
฿100,460.4